Warning: in_array() expects parameter 2 to be array, null given in C:\Inetpub\vhosts\didasentertainment.com\httpdocs\plugins\content\spcomments\spcomments.php on line 70

Warning: in_array() expects parameter 2 to be array, null given in C:\Inetpub\vhosts\didasentertainment.com\httpdocs\plugins\content\spcomments\spcomments.php on line 70
Super User
×

Notice

Please enter your DISQUS subdomain in order to use the 'Disqus Comments (for Joomla)' plugin. If you don't have a DISQUS account, register for one here


Warning: in_array() expects parameter 2 to be array, null given in C:\Inetpub\vhosts\didasentertainment.com\httpdocs\plugins\content\spcomments\spcomments.php on line 70
Super User

Super User

Saturday, 24 September 2016 14:43

Jokate Amvutia Miss Njombe

MREMBO Christina Mmbaga  aliyejinyakulia tuzo ya Miss Njombe na kushika nafasi ya sita katika Miss nyanda za Juu Kusini ambapo shindano hilo lilikuwa likishirikisha mikoa sita amefunguka na kudai kuwa aliyemfanya aingie katika tasnia hii ni Jokate Mwegelo.

Akizungumza na DidasEntertainment alisema kuwa licha ya kuwa alikuwa anapenda urembo toka zamani lakini mtu ambaye alikuwa akivutiwa nye katika tasnia hii ni mrembo Jokate Mwegelo ambaye alishiriki umiss,uigizaji na mwanamuziki.

"Nilikuwa napenda kiukweli umisi tangu nikiwa mdogo na nimefanya hivyo vizuri lakini kikubwa mtu ambaye nampenda na nina mvutia ni Jokate Mwegelo nimekuwa namfatilia na kuvutiwa naye hasa katika kazi zake na muonekano wake"alisema.

Akizungumzia kama ataendelea kuwepo katika fani hiyo ya umisi alisema kuwa ni ngumu tena kushiriki umisi huu kutokana na sheria kumbana lakini anaruhusiwa kufanya matangazo mbalimbali na kampuni zozote huku pia kwenda ngazi za juu na sio ngazi alizopitia.

"Katika ngazi hii ya umisi siruhusiwi tena kushiriki kutokana na sheria kunibana,lakini ninachoweza kufanya hivi sasa ni kufanya matangazo na kampuni mbalimbali alafu baadaye ni kushiriki umisi Tanzania kama mungu akipenda"alisema.

Christina alitoa wito kwa wasichana warembo kama yeye kuwa wasiwe waoga katika kufanya maamuzi ya kutaka kushiriki shindano lolote la kimisi na hata wazazi wasiwazuie kufanya kile kitu ambacho wanakipenda.

"Wanaopenda kufanya wasiwe waoga katika kufanya kile ambacho wanakipenda hii itafanya wawe na kujiamini kila muda katika maamuzi yao lakini pia wazazi wasiwabane watoto wao"alisema mrembo huyo anayetumia vipodozi vya kampuni ya Mac. 

Saturday, 24 September 2016 14:30

Wasanii Wachanga Tusijishushe

Msanii anayekuja kwa kasi katika tasnia ya uigizaji nchini Ally Njenje amewasihi wasanii wenzake wanaochipukia katika sanaa ya uigizaji kujiamini na kutokujishusha badala yake wajipandishe pindi wanapokutana na wasanii wakongwe.

Akizungumza na Didaasentertainment mapema leo amesema wanasanii wakonge wanawachukulia wasanii chipukizi kama wasanii wa ziada ambapo wanawahitaji pindi tu pale wanapoona kuna nafasi ya mtu imepelea na isiyokuwa ya muhimu sana na kuamua kutafuta msaanii anayechipukia na kumuweka sasa hili kwa wasanii wenzangu lazima tujiamini ili wajue thamani yetu nasiyo tu mpaka nafasi ikose mtu ndiyo watuchukue.

“Kwakweli wasanii wachanga tujiamini sisi wenyewe na tujiwekee misingi imara katika kazi zetu, tusiwe watu wa bendera fata upepo yani tunapelekwa pelekwa bila kuwa na msimamo chanya yani wanatuchukulia wasanii chipukizi kama wasanii wa ziada ambapo wanatuhitaji pindi tu pale wanapoona kuna nafasi isiyokuwa na tija kwa hadhira wakati ukizingatia tunahitaji kuonesha vipaji vyetu kwa nguvu kubwa”. Alisema Ally Njenje.

Hatahivyo amebainisha wasanii anaowapenda katika tasnia ya filamu juu ya kazi zao wanazozifanya ni pamoja na Dimoso lakini pia anamkubali sana Monalisa kutokana na kazi nyingi pamoja na uwezo wa kucheza michezo ya jukwaani.

"Wasanii wengi waliofanya sanaa ya uigizaji ni kazi kama ilivyo kazi nyingine nje ya uigizaji wa filamu wanafanya vizuri sokoni, bila kupepesa macho hapa nawazungumzia Monallisa pamoja na Dimoso kwakweli wanafanya kazi nzuri na ndiyo wasanii nianowakubali katika tasnia hii ya uigizaji".Alisema Ally Njenje

Saturday, 24 September 2016 13:57

BIKO “Nidhamu Ni Siri Ya Mafanikio”

Msanii anayekuja kwa kasi katika tasnia ya uigizaji nchini Mangasini Scanda almaarufu BIKO amewasihi wasanii wenzake wanaochipukia katika sanaa ya uigizaji kuwa na nidhamu bora katika kazi zao ili kujitengenezea nafasi nzuri kwa wasanii wakongwe katika kupata fursa nzuri ya kushirikishwa katika kazi mbalimbali za wasanii  hao.

Newsletter

Subscribe now to get Celebrity Exclusive Interview newsletter per month

Moview Everywhere

Visitors Counter

000300987
Today
Yesterday
This Week
Last Week
This Month
Last Month
All days
101
313
1617
297004
5344
11827
300987

Your IP: 54.224.18.114
2017-11-18 02:00