• Alichokisema  Mh Nape Kuhusu Sera Ya Filamu

    Alichokisema Mh Nape Kuhusu Sera Ya Filamu

  • Niliyajua Haya Kabla Sijaolewa na Chidi 'Shamsa Ford'

    Niliyajua Haya Kabla Sijaolewa na Chidi 'Shamsa Ford'

  • Kashfa ya Madawa Ya Kulevya Yamkumba Wema Sepetu

    Kashfa ya Madawa Ya Kulevya Yamkumba Wema Sepetu "Madame"

  • Tusambaze Wenyewe Inalipa.

    Tusambaze Wenyewe Inalipa.

  • Tumekua Chawa Wao Vya Kutosha Sasa Tunakwenda Kuweka Hadharani Kila Kitu

    Tumekua Chawa Wao Vya Kutosha Sasa Tunakwenda Kuweka Hadharani Kila Kitu

    STAA wa filamu za kitanzan

  • Waandishi Mtuangalie Na Sisi

    Waandishi Mtuangalie Na Sisi

  • Short Filam Ziangaliwe Kwa Jicho La Tatu

    Short Filam Ziangaliwe Kwa Jicho La Tatu

  • Jokate Amvutia Miss Njombe

    Jokate Amvutia Miss Njombe

    MREMBO Christina Mmbaga  al

  • Wasanii Wachanga Tusijishushe

    Wasanii Wachanga Tusijishushe

    Msanii anayekuja kwa kasi ka

  • BIKO “Nidhamu Ni Siri Ya Mafanikio”

    BIKO “Nidhamu Ni Siri Ya Mafanikio”

    Msanii anayekuja kwa kasi ka

Didas TV

Top Celebrities

Single Mtambalike Director,Script Writer,Actor

Newsletter

Subscribe now to get Celebrity Exclusive Interview newsletter per month

Moview Everywhere

Visitors Counter

000291494
Today
Yesterday
This Week
Last Week
This Month
Last Month
All days
254
475
1631
287189
7678
10701
291494

Your IP: 54.224.197.86
2017-10-20 11:38